      Mô đun ET200PRO-IM154-1DP-HF-6ES7154-2AA01-0AB0
      • mo-dun-et200mp-IM155-5-PN-6ES7155-5AA00-0AB0
      • mo-dun-simatic-et200PRO-IM154-1-DP-High-Feature-6ES7154-2AA01-0AB0
      • Mô tả
      • Đánh giá (0)
      Giới thiệu mô đun ET200PRO-IM154-1DP-HF-6ES7154-2AA01-0AB0
      Thông số kỹ thuật mô đun ET200PRO-IM154-1DP-HF-6ES7154-2AA01-0AB0
      General information
      Vendor identification (VendorID) 8119H
      Supply voltage
      Rated value (DC) 24 V
      Reverse polarity protection Yes; against destruction
      Short-circuit protection Yes; over exchangeable fuses
      Load voltage 2L+
      ● Rated value (DC) 24 V
      Input current
      from supply voltage 1L+, max. 200 mA
      Power loss
      Power loss, typ. 5 W
      Address area
      Addressing volume
      ● Inputs 244 byte
      ● Outputs 244 byte
      …
      – Xuất xứ: Germany
      Các điều khoảng thanh toán:
      Công nợ: vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn.
      Tất cả thiết bị do siemens-vn.com bán ra đều có hóa đơn GTGT (VAT 10%) và CO/CQ.