      Mô đun ET200S-IM151-1HF-6ES7151-1BA02-0AB0
      • mo-dun-truyen-thong-ET-200S-IM151-1-Basic-6ES7151-1CA00-0AB0
      • mo-dun-truyen-thong-ET-200S-IM151-1-Standard-6ES7151-1AA06-0AB0
      • Mô tả
      • Đánh giá (0)
      Giới thiệu mô đun ET200S-IM151-1HF-6ES7151-1BA02-0AB0
      isochronous mode Bus connection via 9-pin D-sub incl. termination module
      Phụ kiện cần thiết cho ET 200S
      Thông số kỹ thuật ET200S-IM151-1HF-6ES7151-1BA02-0AB0
      Supply voltage
      Mains buffering
      ● Mains/voltage failure stored energy time 20 ms
      Input current
      from supply voltage 1L+, max. 200 mA
      Power loss
      Power loss, typ. 3.3 W
      Address area
      Addressing volume
      ● Inputs 244 byte
      ● Outputs 244 byte
      Interfaces
      Interface physics, RS 485 Yes
      PROFIBUS DP
      ● Transmission rate, max. 12 Mbit/s
      …
      – Xuất xứ: China
      Các điều khoảng thanh toán:
      Công nợ: vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn.
      Tất cả thiết bị do siemens-vn.com bán ra đều có hóa đơn GTGT (VAT 10%) và CO/CQ.