      Mô đun PLC-S7-1200-SB1222-4DQ-6ES7222-1AD30-0XB0
      1. Giới thiệu bộ lập trình s7-1200-CPU Siemens
      2. Thông số kỹ thuật Mô đun PLC-S7-1200-SB1222-4DQ-6ES7222-1AD30-0XB0
      • 6ES7222-1AD30-0XB0
      • SIMATIC S7-1200, DIGITAL OUTPUT SB 1222, 4DQ, 5VDC 200KHZ
      • Xuất xứ Siemens-China
      3. Các sản phẩm cùng chức năng Mô đun PLC-S7-1200-SB1222-4DQ-6ES7222-1AD30-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1221-8di-24vdc-6ES7221-1BF32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1221-16di-24vdc-6ES7221-1BH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sb1221-4di-24vdc-6ES7221-3BD30-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sb1222-4dq-5vdc-6ES7222-1AD30-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sb1222-4dq-24vdc-6ES7222-1BD30-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1222-8do-24vdc-ES7222-1BF32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1222-16do-24vdc-6ES7222-1BH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1222-8do-relay-6ES7222-1HF32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1222-16do-relay-6ES7222-1HH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1222-8do-relay-6ES7222-1XF32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sb1223-2di-2do-24vdc-6ES7223-0BD30-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1223-8di-8do-24vdc-6ES7223-1BH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1223-16di-16do-24vdc-6ES7223-1BL32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1223-8di-8do-dc-relay-6ES7223-1PH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1223-16di-16do-dc-relay-6ES7223-1PL32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sm1223-8di-8do-ac-relay-6ES7223-1QH32-0XB0
      mo-dun-plc-s7-1200-sb1223-2di-2dq-24vdc-6ES7223-3BD30-0XB0
      4. Các điều khoảng thanh toán Mô đun PLC-S7-1200-SB1222-4DQ-6ES7222-1AD30-0XB0
      Công nợ: vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn.
      Tất cả thiết bị do siemens-vn.com bán ra đều có hóa đơn GTGT (VAT 10%) và CO/CQ.