      Mô đun ET200S-2AI-6ES7134-4GB01-0AB0
      • mo-dun-ET-200S-2-4AI-RTD-6ES7134-4JB51-0AB0
      • Mô tả
      • Đánh giá (0)
      Giới thiệu: MÔ ĐUN ET200S
      đối với các ứng dụng trong khu vực nguy hiểm.
      phản ứng nhanh với tín hiệu thời gian quan trọng.
      Giới thiệu mô đun et 200s 2ai 4…20 mA 13 bit của hãng Siemens mã hàng 6ES7134-4GB01-0AB0, là mô đun analog input cho trạm et 200s với 2AI 4…20 mA 13 bit,
      ngõ vào nhận được các tính hiệu như sau: 16 bit; 15 bit: 1 to 5 V; ±2.5 V; 16 bit: ±10 V; ±5 V. Chu kỳ quét là: 0.1 ms.
      Khi hệ thống bị lỗi đèn báo lội SF sẽ sáng đỏ. Chiều rộng mô đun là 15mm.
      Mô đun et 200s 2ai 4…20 mA 13 bit 6ES7134-4GB01-0AB0 thuộc dòng sản phẩm SIMATIC DP, diễn giải của hãng siemens như sau:
      SIMATIC DP, Electronics module f. ET200S, 2AI Standard I-2DMU 15 mm width, 4.. 20mA; 13 bit for 2-wire transducer Cycle time 65ms/channel with SF LED (group fault)